Author: n***y
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلوه وبسيطه
Màu sắc: Nâu đen
Price: 225.000₫
| Material | Matte Silk |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Curly Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 160 g |
| Chiều dài | 40 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb25021523389368483 |
Author: n***y
Date:
Review: حلوه وبسيطه
Màu sắc: Nâu đen
Author: 2***q
Date:
Review: حيده جدا انصح بها للاستخدام وجودته جيده
Màu sắc: Nâu đen
Author: k***o
Date:
Review: It’s soo beautiful I love it soo much
Màu sắc: Nâu đen
Author: q***j
Date:
Review: Value for money: 100% quality. Reasonable price.
Màu sắc: Nâu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm